Jump to content

• Log in with Facebook Log in with Twitter Log in with Windows Live Log In with Google      Sign In   
  • Create Account
  • facebook
  • googleplus
  • twitter

- - - - -

Cách làm rớt mạng máy tính trong 1 phòng Internet

• Please log in to reply
50 replies to this topic

#41 lt63

lt63

Spam Happy

• Member

Posted 12 November 2006 - 04:07 PM

KHI VÀO DC MODEM RỒI THẤY PHẦN PASSWORD LÀ ***** KO. NHƯ VẬY TA PHẢI VIEWSOUCE NÓ XONG RỒI DÙNG CHỨC NĂNG TÌM KIẾM TRONG NOTEPAD TÌM CHỮ PASSWORD VÀ PHÍA SAU NÓ LÀ PASS CỦA MODEM VÀ USERNAME CỦA NHÀ CUNG CẤP ĐỂ CONECT INTERNET

nói ko rõ ai mà hiểu vấn đề này là mấu chốt quan trọng

Tại ko nói rõ vì nếu ai quan tâm đọc kỹ sẽ biết còn người nào ko quan tâm đọc sơ qua coi như chơi cho vui, vả lại làm rớt mạng người ta thì ảnh hưởng lớn lắm....ở đây chỉ dẫn về cách hoạt động thôi, còn khai thác dc hay ko là ở mỗi người

Xem thêm một số dịch vụ bạn có thể quan tâm

#42 ai_kieu_tui_do2005

ai_kieu_tui_do2005

Junior Member

• Member

Posted 14 November 2006 - 06:59 AM

vào run hay chon lenh win+R danh lênh CMD.rui nhập lênh ipconpig trong dos chon gaterway vd:203.162.198.1
rui vao internet dang lệnh dó vào thi ip modom mo ra vao setup co tìm youse name và password thay doi cái gì cũng được
rui save lại thì mọi việc như ý muốn?
**** nhớ mang theo bông gòn nhé***#$@!!!!!!!!!

#43 vuatv1232003

vuatv1232003

Junior Member

• Member

Posted 26 November 2006 - 02:38 PM

Nếu biết được IP Address ; Subnet Mask ; Default Gateway có thể làm cho máy ngang hàng trong cùng 1 phòng rớt mạng được không mong các bạn chỉ dẫn :-S riêng mình thì nghĩ có thể còn các bạn thì sao

Sao lại ko làm được nhỉ, tool cần thiết để làm ENT3 va` Dos IP trong mạng LAN là ok thôi mà
ENT3 dùng để scan IP của mạng Lan,nó sẽ cho ta biết được IP của từng máy,con DOS thì minh làm cho máy shutdown với những câu ghi chú do mình tự ghi (vi dụ :máy bạn đã bị shutdown hay I LOVE YOU)[/
size]
[size=4]YH!traitimdau_tpt@yahoo.com

#44 SweetSpy

SweetSpy

Normal Member

• Member

Posted 26 November 2006 - 02:54 PM

Chơi ngu đi. Nó bắt được nó đánh TM luôn.

#45 vuatv1232003

vuatv1232003

Junior Member

• Member

Posted 26 November 2006 - 03:01 PM

Chơi ngu đi. Nó bắt được nó đánh TM luôn.

:-S Thật là tức cười ,nếu chơi mà sợ thì đừng chơi.Bác này nhát wa ah!

#46 thieugiakg

thieugiakg

Junior Member

• Member

Posted 26 November 2006 - 04:11 PM

chán mấy you nói ko vào vấn đee .
http://www.freewebto.../bommaytinh.zip
đây thử đi hàng việt nam chất luợng cao.
chỉ sử dụng với mạng lan thôi nha, và thăng chủ máy phải cài đặt mang lan ok

#47 lovenet

lovenet

Junior Member

• Member

Posted 29 November 2006 - 08:42 PM

Mấy phòng nét cho dù chủ không biết gì thì cũng phải thuê người hiểu biết tới thiết lập.
Làm như là dễ lấy pass lắm
Mà hầu hết phòng nét người ta bảo vệ và không cho chạy các cửa sổ command.
Chuyện này sét cho cùng thì cũng chỉ hên sui mà thôi.

Edited by lovenet, 29 November 2006 - 09:05 PM.

#48 duytungfc

duytungfc

Tùng Công Tử

• History

Posted 06 December 2006 - 10:14 AM

cách tốt nhất để làm rớt mạng 1 quán là chạy ra cột điện, nơi lắp đường truyền cáp của thằng chủ quán, cầm kéo cắt phựt 1 cái là Ok, tiếp đó là chạy như Vịt kẻo bị phát hiện :)

#49 GoogleDN

GoogleDN

Normal Member

• Member

Posted 09 December 2006 - 06:02 AM

Toàn là nói chung chung như thằng TRUNG nói với thằng Tùng :) .... Ai chỉ cách cụ thể dùm đi ... Tớ cũng muốn tìm hiễu về vấn đề này lắm .. Cám ơn nhiều nha nha ... Hun miếng nè :)

#50 anhlanguoihomqua

anhlanguoihomqua

Advanced Member

• Member

Posted 09 December 2006 - 09:27 AM

cách tốt nhất để làm rớt mạng 1 quán là chạy ra cột điện, nơi lắp đường truyền cáp của thằng chủ quán, cầm kéo cắt phựt 1 cái là Ok, tiếp đó là chạy như Vịt kẻo bị phát hiện :)

:) đây là cách tốt nhất !

#51 ZuroSilva

ZuroSilva

Junior Member

• Member

Posted 09 December 2006 - 02:21 PM

:) đây là cách tốt nhất !

Theo tôi nghĩ nếu ko thích quán net nào đó mình có thể ko đến đấy cho quán họ ế ẩm bỏ ghét chứ đừng làm cho quán họ tê liệt ko hoạt động đc,không nên các bạn à vì nói chung tôi thấy cũng ....hơi thất đức.
Thời buổi công nghệ thông tin phát triển các bạn trẻ có nhiều điều kiện,cơ hội để học hỏi, đầu tư cho kiến thức IT của mình để phục vụ cho xã hội và qua sự phục vụ ,cống hiến đó bản thân mình cũng có quyền lợi về tinh thần và cả vật chất,đừng vì thù tức cá nhân mà làm mất đi chính mình .

Similar Topics Collapse

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users