Jump to content

• Log in with Facebook Log in with Twitter Log in with Windows Live Log In with Google      Sign In   
  • Create Account
  • facebook
  • googleplus
  • twitter

- - - - -

Convert to DCF file !

• Please log in to reply
6 replies to this topic

#1 TTHP

TTHP

Normal Member

• Member

Posted 24 August 2006 - 10:47 AM

Chào các bạn ! Mình mới mua 1 chiếc điện thoại hãng LG tại Hàn Quốc ! Nhưng loại này chỉ đọc được những bài hát có dạng tên_bài_hát.dcf ! Các bạn có thể tìm giúp mình phần mềm có thể convert 1 file nhạc sang định dạng này được ko vậy ? Thanks For Your Helping !

#2 ham_hoc_hoi

ham_hoc_hoi

Chém Gió

• Member

Posted 24 August 2006 - 09:17 PM

Mình nghĩ tốt nhất là bạn nên cài smartmovie vào mà nghe nhac hình và ultramp3 mà nghe nhạc tiếng. Chứ còn cái file .DCF vốn chỉ lưu hành cho dòng samsung ở Hàn Quốc, nếu bạn biết tiếng hàn thì mình sẽ cho bạn một web, để convert mp3 sang DCF nhưng nới trước là đăng kí ko free mà dow về cũng ko free nữa.

#3 TTHP

TTHP

Normal Member

• Member

Posted 26 August 2006 - 06:16 AM

Bạn có thể dạy mình cách cài smartmovie và ultramp3 vào máy ĐTDĐ được ko vậy ? Mình mới xài ĐT nên ... :-??

#4 ham_hoc_hoi

ham_hoc_hoi

Chém Gió

• Member

Posted 26 August 2006 - 07:01 AM

ah cái này mình quên hỏi bạn , bạn xài samsung vây hệ điều hành của nó là gì? Có phải symbian ko? Nếu bạn ko biết thì có thể cho mình biết tên và đời cái dt của bạn được ko?

Edited by ham_hoc_hoi, 26 August 2006 - 07:01 AM.

#5 TTHP

TTHP

Normal Member

• Member

Posted 02 September 2006 - 10:21 PM

Máy của mình là của hãng LG , đời SV 600 ! Mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn !

Đây là hình minh họa :

#6 TTHP

TTHP

Normal Member

• Member

Posted 05 September 2006 - 11:38 PM

ham_hoc_hoi làm ơn giúp mình với !

#7 ham_hoc_hoi

ham_hoc_hoi

Chém Gió

• Member

Posted 13 September 2006 - 05:06 PM

Mình hứa sẽ giúp bạn! Bạn cứ yên tâm! Chỉ có điều là mấy bữa nay mình đang phải thi nên chưa đủ time để hoàn thành công việc. Chờ mấy bữa nữa mình thi xong bạn sẽ có phần mềm!

Similar Topics Collapse

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users