Jump to content

• Log in with Facebook Log in with Twitter Log in with Windows Live Log In with Google      Sign In   
  • Create Account
  • facebook
  • googleplus
  • twitter

- - - - -

WWE super stars!!!

• Please log in to reply
14 replies to this topic

#1 vo_tinh_kiem

vo_tinh_kiem

ll THE MARINE ll

• Member

Posted 28 October 2006 - 06:53 AM

#2 Heyyo

Heyyo

HAHAHAHAHA. JK

• History

Posted 26 November 2006 - 09:11 AM

mình là fan của wwe nè ! bạn cho mình thêm vào tấm nữa nha!

#3 WiskeyNew

WiskeyNew

Spam Happy

• Member

Posted 26 November 2006 - 09:18 AM

Tớ chỉ thích 3 thằng cuối :D
Đặc biệt là thằng cuối cùng, nó đánh đẹp lắm :D Nhưng hum hủm nó bị thằng kia chơi xấu, dồn vào đánh đôi chân của nó hum đó phải chịu thua và lên cán lun :-S Không biết nó có đánh nữa ko :(

Edited by WiskeyNew, 26 November 2006 - 09:19 AM.

#4 vo_tinh_kiem

vo_tinh_kiem

ll THE MARINE ll

• Member

Posted 26 November 2006 - 09:24 AM

Tớ có nhạc nền của các đô vật nữa , cậu muốn thì sau 11 giờ trưa pm nick lucifer_9669 , tớ send cho , hình thì trên google có rất nhiều , mình cũng tìm trên đó thôi.

90% là đánh giả cậu ah , tớ ở bên đây nên cũng rõ chút , đa số chỉ là biểu diễn. :-S :(

Chỉ có khi nào các cậu thấy máu mới có chút là thật , tớ mê Jone Cena , Batista và DX nhất.

Edited by vo_tinh_kiem, 26 November 2006 - 09:34 AM.

#5 lt63

lt63

Spam Happy

• Member

Posted 26 November 2006 - 09:26 AM

Cái này thấy chiếu ở TIvi mà ko biết là thật hay là giả nữa, vì lúc thấy thất lúc thấy như giả, có ai biết nó là đánh thật hay đánh giả ko??? :-S

#6 WiskeyNew

WiskeyNew

Spam Happy

• Member

Posted 26 November 2006 - 09:31 AM

Nó đánh gớm lắm.
Từ ở tuốt phía trên nhẩy dộng xuống thằng nằm phía dưới vậy mà một hùi tụi nó đứng dậy trơ trơ :-S
Hum qua cái thằng con mèo cầm con nhỏ kia lên vọng xuống sàn đấu nhỏ nằm bất tĩnh :(
Hùi trước cái thằng thứ 3 (từ dưới đếm lên) sau khi đánh xong gùi nó chổng ông trọng tài lên vộng xuống sàn chết tươi :D

#7 Heyyo

Heyyo

HAHAHAHAHA. JK

• History

Posted 26 November 2006 - 10:00 AM

Nó đánh gớm lắm.
Từ ở tuốt phía trên nhẩy dộng xuống thằng nằm phía dưới vậy mà một hùi tụi nó đứng dậy trơ trơ :-S
Hum qua cái thằng con mèo cầm con nhỏ kia lên vọng xuống sàn đấu nhỏ nằm bất tĩnh :(
Hùi trước cái thằng thứ 3 (từ dưới đếm lên) sau khi đánh xong gùi nó chổng ông trọng tài lên vộng xuống sàn chết tươi :D

tụi nó chơi toàn đồ săt ko hà. :D , nó "bún" mình 1 cái chắc tiêu quá! hic hic

#8 WiskeyNew

WiskeyNew

Spam Happy

• Member

Posted 26 November 2006 - 10:05 AM

Nó đánh gớm lắm.
Hum qua cái thằng con mèo cầm con nhỏ kia lên vọng xuống sàn đấu nhỏ nằm bất tĩnh :D
Hùi trước cái thằng thứ 3 (từ dưới đếm lên) sau khi đánh xong gùi nó chổng ông trọng tài lên vộng xuống sàn chết tươi :o3

tụi nó chơi toàn đồ săt ko hà. :o3 , nó "bún" mình 1 cái chắc tiêu quá! hic hic

Nhiều thằng nhìn nó ko có tròng đen, cái thằng Undertaker mỗi lần nó ra nghe nhạc dạo thôi là thấy tiêu diêu miền cực lạc gùi :(
Hum đó nó dọng thằng kia với ông trọng tài như vầy nà, dường như trận nào màng kết thúc của nó cũng như vậy :o3

Đài Supper Action đang chiếu WWE kìa :D

Edited by WiskeyNew, 26 November 2006 - 10:10 AM.

#9 yahuuu

yahuuu

Advanced Member

• Member

Posted 27 November 2006 - 11:13 PM

Đầu chảo ở Việt nam cũng bắt được kình này nhưng phải có thẻ, nhìn tụi con gái đánh con thích nữa ai có ảnh thì post lên nha.

#10 Heyyo

Heyyo

HAHAHAHAHA. JK

• History

Posted 14 December 2006 - 10:09 AM

trong cái xóm wwe này mình thích john cena với lại cái thằng mà mỗi lần ra nó cứ la :" hoo rah" đó.
Có cái thăng boogeyman còn ăn worms nữa chứ , ;) , nhìn mà mún ói .
Trong tụi wwe này cũng có 1 thằng tên là Eddie Guerero bị ngủm rùi,mới năm ngoái thui, chắc là bị đánh chít , hic hic

Edited by Heyyo, 14 December 2006 - 10:10 AM.

#11 Cupid

Cupid

Junior Member

• Member

Posted 16 December 2006 - 08:28 PM

#12 TongKimThuy

TongKimThuy

Junior Member

• Member

Posted 20 March 2007 - 11:01 AM

Đánh giả thui chứ đánh thiệt có mà nó die.Tui biết là đánh giả vì 1 lần thấy võ đài nó sập.Nó mà như võ đài đấm box coi nó có sập ko và nó có die ko =P~ Còn cái chiêu nó ôm người dộng đầu xuống.Nhìn cũng phê thiệt nhưng tui biết nó làm sao rồi.Sao nó ôm người toàn ôm cho bụng 2 thằng quay vào nhau mà ko ôm ngược lại.Vì ôm bụng như vầy thằng bị ôm lúc bị dộng xuống là nó ngóc đầu lên 1 chút.Thằng dộng nó sẽ dộng cái đầu gối nó xuống thui á.Nên thằng bị ôm mới ko die.Chứ nó làm thiệt thì ông nội nó cũng đi chứ nói chi nó.Cái này muốn coi xài cái phần mềm Emesh nó search cho và down về mà coi.Có mà cả núi.Nhưng thú thiệt xem cũng khoái.Ra đường mà oánh thằng nào như vầy chắc lần sau nó gặp mình đang đi ngược chiều nó cũng quay lại kêu 2 tiếng ĐẠI CA quá à =D> KO chào đại ca cho đòn nữa thì xong đời thằng ku B-)

#13 ninja0610

ninja0610

†>>>™NINJA™<<<†

• Member

Posted 20 March 2007 - 11:35 AM

Edie chết rồi =D>?

#14 BeQuay

BeQuay

Normal Member

• Member

Posted 18 April 2007 - 10:31 PM

Thanks for share.

Mình cũng là một fan hâm mộ cuồn nhiệt đây. Nhưng giờ thì hết rùi.

Lúc trước ngày nào cũng mở Tivi lên xem hết, nhưng giờ bận học nên ko rãnh xem nữa. :( :D

#15 friend11

friend11

Chém Gió

• Member

Posted 18 April 2007 - 10:48 PM

Đây là trò gì ấy nhỉ. Friend chẳng biết mấy trò này, nhưng người nhìn đô thật...^___^ ước gì...

Similar Topics Collapse

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users