Jump to content

• Log in with Facebook Log in with Twitter Log in with Windows Live Log In with Google      Sign In   
  • Create Account
  • facebook
  • googleplus
  • twitter

- - - - -

• Please log in to reply
10 replies to this topic

#1 zenzen

zenzen

Junior Member

• Member

Posted 22 April 2007 - 02:20 PM

cho mình hõi sao cái avartar yahoo cũa mình tối thôi ah ko thấy gì hết mong các pro giúp đỡ với đỗi Posted Image

và yahoo mình bị cái này nữa nà ko biết sao mà send file cho ta ko được và ngược lại ta gữi cho mình nhận cũng ko được luôn , mong các bạn giúp đỡ mình với :((

----------------
Bạn đã post sai box, vấn đề của bạn thuộc box Yahoo - Chat - Mail
Lần sau chú ý nhé bạn. Thanks !
Move!
*anhcodon

Edited by anhcodon, 22 April 2007 - 02:33 PM.

#2 anhtrang_2520

anhtrang_2520

Junior Member

• Member

Posted 22 April 2007 - 02:25 PM

Hình bạn chọn có phải là hình động có đuôi .gif ko? Nếu vậy thì bạn phải tìm cách chuyển nó sang định dạng khác như .jpg hay tmp mới ko bị mất màu trắng đó...

--------------------
Nếu bạn muốn Reply 1 bài viết với số lượng ảnh nhiều, bạn ko nên quote hết bài viết của người trước, như thế sẽ mất thẩm mỹ.
Lần sau chú ý nhé bạn. Thanks bạn nhiều !
*anhcodon

Edited by anhcodon, 22 April 2007 - 02:33 PM.

#3 samurai2

samurai2

Chém Gió

• Member

Posted 22 April 2007 - 04:18 PM

Mình nghĩ do mạng lúc đó chậm ( hình chưa dc load lên ) thôi.
Mình ra tiệm cũng hay gặp vụ nài

#4 zenzen

zenzen

Junior Member

• Member

Posted 22 April 2007 - 05:15 PM

Hình bạn chọn có phải là hình động có đuôi .gif ko? Nếu vậy thì bạn phải tìm cách chuyển nó sang định dạng khác như .jpg hay tmp mới ko bị mất màu trắng đó...

--------------------
Nếu bạn muốn Reply 1 bài viết với số lượng ảnh nhiều, bạn ko nên quote hết bài viết của người trước, như thế sẽ mất thẩm mỹ.
Lần sau chú ý nhé bạn. Thanks bạn nhiều !
*anhcodon

sory nha bạn cái file hình đó là jpg bạn ah nhẹ lắm hình đó lúc đầu gắng vào đâu bị gì đâu hôk biết sao tự nhiên tui đỗi hình khác giống kich cỡ vậy mà nó ra hiện ra avatar nữa chĩ ra hình yahoo vậy ah mà mình ra tiệm nét lại thấy hình mình hay bạn bè mình ép nick thấy hình cũ chứ ko thấy hình mới đễ lên :((

#5 tiamo

tiamo

Junior Member

• Member

Posted 22 April 2007 - 05:34 PM

Có thấy cái j` đâu à :( sao help đc! (pic 2 hok load!)

#6 onlymyself90

onlymyself90

Chém Gió

• History

Posted 22 April 2007 - 05:37 PM

Theo kinh nghiệm của mình thì nếu máy có tấm hình của avatar đó thì khi mở nick chat lên chắc chắn sẽ có hình bên khung avartar .Bạn hiểu ý mình chứ :((>

#7 Crazie

Crazie

Junior Member

• Member

Posted 22 April 2007 - 08:49 PM

Theo kinh nghiệm của mình thì nếu máy có tấm hình của avatar đó thì khi mở nick chat lên chắc chắn sẽ có hình bên khung avartar .Bạn hiểu ý mình chứ :->

Pa này ghê hí :D pa vừa nói vừa huýt sáo ra vẻ lắm á.Dzậy pa có biết avatar nó lưu lại trên server của Yahoo ko ?
Avatar của cái bạn gì đó nếu nó ko load thì do mạng hoặc server Yahoo chậm thôi chứ có gì hệ trọng đâu trời. Đôi khi Crazie muốn change 1 avt cũng gặp cái chuyện đó hoài, ít bữa sau thử lại là đc àh!

Edited by Crazie, 22 April 2007 - 08:51 PM.

#8 b0yls9x

b0yls9x

Junior Member

• Member

Posted 27 June 2007 - 02:36 PM

mình nghĩ chắc là do máy thui mình cũng gặp trường hợp này rồi đổi máy # lại ok ngay :D

#9 tunganh

tunganh

Advanced Member

• Member

Posted 28 June 2007 - 08:27 AM

cái này vừa mình vừa mới bị xong :|, tạo 1 acc khác trong máy, chuyển qua đó xài, xóa cái cũ đi cũng dc, hơi mất công nhưng mình làm như vậy đó $-)

#10 offlineYahoo

offlineYahoo

Normal Member

• Member

Posted 30 June 2007 - 04:49 PM

ko phải do mạng mà. kiểu gì cũng bị nè. chỉ dùng hình ảnh tạo từ yahoo là được thôi !

#11 fire_x

fire_x

Advanced Member

• Member

Posted 09 July 2007 - 01:49 PM

mình cũng bị như thế nè. nick khác đăng nhập vào đôỉ thì đc nhưng mà nick mình đôỉ thì hôk đc ai bít vô giúp đi

Similar Topics Collapse

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users