Jump to content

• Log in with Facebook Log in with Twitter Log in with Windows Live Log In with Google      Sign In   
  • Create Account
  • facebook
  • googleplus
  • twitter

- - - - -

Lấy lại pass rương PhongThan

• Please log in to reply
5 replies to this topic

#1 Love_yu

Love_yu

Junior Member

• Member

Posted 08 May 2007 - 04:58 PM

Hi !Chào mọi người , từ lúc game PhongThan mới ra mình thấy chơi rất hay ! Nhưng từ lúc mình bị mất pas rương , pass 2 và cả câu hỏi trả lời nữa :D ! Mình chẳng biết cách nào lấy lại pas rương cả trong khi đó nó yêu cầu phải ghi pass 2 nó mới đưa lại pas rương :D Hic , Khổ nỗi pas 2 mình lại ko nhớ. Trong rương của mình trị giá cũng 3.000 vạn ! Nếu ai biết cách lấy lại pas rương thì chia sẻ với mọi người đc ko :( . Mình chỉ cần lấy lại pass rương thôi, Acc thì có thể bỏ.

Sever : Bích Du Cung
Nhân Vật : Dị Nhân
Tên : ChúTieu
Lv : 7x
Nếu Ai chơi cùng sẽ sever với mình thì pm nhé, kêu đi đánh nhau thì ok :(|)

#2 Love_yu

Love_yu

Junior Member

• Member

Posted 08 May 2007 - 06:54 PM

Híc ! CMND thì lúc đăng kí mình đánh tùm lum tùm la hết :(|) ! Mình bây giở chỉ cần lấy lại pas rương để lấy lại 3.000van5 rồi tạo acc mới chơi :D ! Mình thấy tụi nó hay rao là " Dịch Vụ Lấy Lại Pass Rương Ai Cần Pmmm ". Với lại mình cũng ko dám đưa vì nếu tụi nó lấy lại đc thì bảo đảm sẽ cuỗm đi 3.000 vạn của mình :( ! Ai bít cách lấy lại thì giúp em nhé :D Cảm ơn trước !

#3 duytungfc

duytungfc

Tùng Công Tử

• History

Posted 09 May 2007 - 07:08 AM

hix !:D đến bây giờ bạn vẫn còn ngây thơ tin vào mấy trò lừa :" Dịch vụ lấy lại pass rương " sao, thực tế là ko thể làm được điều này, trừ khi Gm can thiệp vào game :( thôi chịu khó để 3000v đó làm kỷ niệm đi ku :(|)

#4 Ambassador

Ambassador

Spam Happy

• Member

Posted 09 May 2007 - 08:31 AM

game PT free nên đành chịu khó lên xin nó đi bạn àh
níu nó thông cảm thì sẽ đc block acc 1 tuần hay hơn tùy thix
trong thời gian đó ko ai khiếu nại thì acc đó sẽ đc thay đổi toàn bộ thông tin dành cho bạn :(
game free nên nó ko quan tâm lém đâu :D?

#5 Love_yu

Love_yu

Junior Member

• Member

Posted 09 May 2007 - 05:20 PM

Ừh ! Mình sẽ thử lên Vinagame 1 lần xem sao ! Nếu như lấy đc thì tốt quá :D

#6 anhduc

anhduc

Junior Member

• Member

Posted 09 May 2007 - 07:17 PM

lên diêu trì gặp thủ khố chọn xóa mất mã mất 500 lượng và ghi pass 2 vào để xóa pass 1 và tạo pass mới

Similar Topics Collapse

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users