Jump to content

• Log in with Facebook Log in with Twitter Log in with Windows Live Log In with Google      Sign In   
  • Create Account
  • facebook
  • googleplus
  • twitter

- - - - -

có cách nào copy AUDITION

• Please log in to reply
10 replies to this topic

#1 tranvinh

tranvinh

VIP VNP

• Super Moderator

Posted 21 September 2007 - 08:45 PM

mình cài Au vào 1 máy rồi chép wa máy khác thì ko chạy đc, các game khác thì chép như vậy chạy bình thương hết, chỉ có AU chép vô là ko chạy, phải cài từ đầu. mà AU UPDATE lâu kinh khủng + cài củng khoảng 10p. mình muốn chép wa máy khác có thể chơi đc thì làm thế nào, bạn nào bít chỉ giúp nha

#2 ..::Tjn::..

..::Tjn::..

Spam Happy

• Member

Posted 21 September 2007 - 09:05 PM

mang cái ổ cứng từ máy đả cài Au rồi đem wa máy khác cắm vào [-O<

#3 Thiên Hà

Thiên Hà

Chém Gió

• History

Posted 21 September 2007 - 10:36 PM

bạn down sẵn cái bản nâng cấp vào máy sao khi chép file au từ máy bên kia wa thì cài cái nâng cấp vào lầ sẽ chơi được ( do game này có đăng kí registry nên chỉ chép file không thì nó sẽ không hoạt động)

#4 All_4U

All_4U

† __/\/\i§§ ¥øµ__ †

• History

Posted 22 September 2007 - 09:05 AM

_ Copy thì phải Copy file cài đặt và các bản nâng cấp, update lên là chạy dc.

#5 minhjirachi

minhjirachi

Advanced Member

• Member

Posted 23 September 2007 - 08:39 PM

Cái này rất dễ! Khi bạn copy qua máy khác thì nên nhìn vào trong thư mục Au! Bạn kiếm cái file "version.reg" rồi Double click vào file đó! Nếu nó có hỏi gì thì bạn cũng chọn Yes hoặc là OK! Sau khi nó Registry xong thì bạn hãy chạy file patcher.exe! Vậy là xài được rồi! Không có nhất thiết phải cài lại từ đầu đâu! Good luck!

#6 Devine

Devine

Junior Member

• Member

Posted 15 July 2008 - 08:23 PM

sao tớ cũng copy hết au từ máy ngoài tiệm rồi, chạy file version.reg rồi. Xong mình chạy chạy patcher.exe vào au rồi, tới chỗ gõ ID và pass xong, nó dừng lại jống như là vô đc rồi á, rùi văng ra ngoài luôn, có ai bít làm sao bây jờ ko chỉ tớ với ~.~

#7 Yeu3mdaikho

Yeu3mdaikho

*CrackTeam*

• History

Posted 26 July 2008 - 06:23 PM

Cài lại cũng là giải pháp.
Mình chắc file Reg ấy không phải đâu.

#8 WOLFBOY

WOLFBOY

The L0n3ly \\//\\//OLF

• History

Posted 27 July 2008 - 02:12 AM

http://www.vncoder.o...dat-t37517.html

#9 luongvinh268

luongvinh268

Junior Member

• Member

Posted 18 August 2008 - 12:15 AM

sao tớ cũng copy hết au từ máy ngoài tiệm rồi, chạy file version.reg rồi. Xong mình chạy chạy patcher.exe vào au rồi, tới chỗ gõ ID và pass xong, nó dừng lại jống như là vô đc rồi á, rùi văng ra ngoài luôn, có ai bít làm sao bây jờ ko chỉ tớ với ~.~

Bị thế thì bạn cài thêm vào bản update mới nhất của Au vào xem . mình cũng bị như vậy và làm thế là chơi được bình thường . ok luôn !

#10 minhjirachi

minhjirachi

Advanced Member

• Member

Posted 19 August 2008 - 09:44 AM

Cái file .reg đó là đúng rồi! Không có sai đâu! Nếu không tin thì Yeu3mdaikho có thể ra tiệm copy cái Folder chứa file audition và qua 1 máy ko có mà thử đi! Còn Trường hợp của luongvinh268 thì hơi lạ quá! Bạn có thể cho mình xin cái cấu hình máy của bạn ko?

#11 HoaiLinhTinh

HoaiLinhTinh

Junior Member

• Member

Posted 19 August 2008 - 10:33 AM

Trước tiên bạn phải cài bản OpenBeta ( bản đầu tiên đó ) . Sau đó bạn copy toàn bộ Au bên máy khác đè lên Au máy cần cài . Down bản cập nhật mới nhất về setup là chạy bình thường. Tuy nhiên sẽ thiếu đi 1 số bài hát .

Similar Topics Collapse

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users