Jump to content

• Log in with Facebook Log in with Twitter Log in with Windows Live Log In with Google      Sign In   
  • Create Account
  • facebook
  • googleplus
  • twitter

- - - - -

Auto Thục Sơn Kỳ Hiệp

• This topic is locked This topic is locked
168 replies to this topic

#121 acthan12

acthan12

Junior Member

• Member

Posted 20 November 2008 - 05:24 AM

! Cannot execute "C:\DOCUME~1\BIBO\LOCALS~1\Temp\Rar$EX00.454\autonew\autonew1.exe"
sao em dơn cái auto pivkup về mở file .exe lên nó cứ báo cái lỗi đó hoài àh.làm ơn chỉ em cách nào với.:-?

#122 duytungfc

duytungfc

Tùng Công Tử

• History

Posted 20 November 2008 - 09:29 AM

Vấn đề này nói nhiều lắm rồi .Đây là lần cuối mình trả lời cho những vấn đề như thế. Bỏ chút thời gian ra đọc lại các bài viết trước đi nhé . :-?
Down lại =IDM và tắt chương trình antivirus đi : BKAV , KAV.

#123 BlueZen

BlueZen

Junior Member

• Member

Posted 20 November 2008 - 02:14 PM

@duytungfc Duy Tùng à, mình đang định châm kíu thêm cái vấn đề khoảng cách đánh quái. VD như sẽ ưu tiên quái gần trước, và xa dần dần. Các bản Auto vẫn chưa làm đc. Thêm 1 vấn đề nữa là tọa độ đánh quái, cho một khoảng nhất định để train chứ ko chạy lung tung khắp nơi nữa. Tiện thể cho mình cái Code Auto đc hok ? mình muốn tham khảo thêm chút xíu. Gửi qua fixmylove@gmail.com nhé.
Thân.

#124 kimtinh

kimtinh

Junior Member

• Member

Posted 20 November 2008 - 10:00 PM

Tung oi, cái auto pickup ko thấy nhặt đồ gì cả, no target quái linh tinh hết cả lên, nó ko target thông minh như cái auto train.
Bạn co thể sửa cho nó nhặt được đồ, target quái như auto train ko? Cái auto pickup có cái hay la nó có cái auto tự buf mà autotrain ko có

#125 duytungfc

duytungfc

Tùng Công Tử

• History

Posted 20 November 2008 - 10:47 PM

nguyên nhân nó target lung tung là do mã màu máy cậu khác với mã màu mình code . Hiện tại bạn chưa dùng được auto pickup rồi :-?

Các bạn nên chú ý , hiện có người cũng lập nick với tên duytungfc trên 1 số diễn đàn để phát tán Link Auto có nhiễm Keylog. Các bạn chú ý nên scan link trước khi click vào những Link như thế .

Edited by duytungfc, 20 November 2008 - 11:24 PM.

#126 acthan12

acthan12

Junior Member

• Member

Posted 21 November 2008 - 12:35 AM

hix em làm y như anh nói tắt hết máy cái diệt virrus vẫn bị như vậy...em xóa lun mấy cái diệt virrus Down lại vẫn bị như thế ko hiểu nổi:((

#127 Yeu3mdaikho

Yeu3mdaikho

*CrackTeam*

• History

Posted 21 November 2008 - 01:11 AM

Bạn thử giải nén ra rồi mới chạy nó chắc không bị đâu.
Các bạn download link trên dd, do chính chủ đưa lên, không sợ đâu nha, đừng hỏi.

#128 dytymark

dytymark

Junior Member

• Member

Posted 21 November 2008 - 08:55 AM

Mình có lời khen cho duytungfc lần này đã làm thêm cái autopickup khá cool nhưng vẫn còn nhiều lỗi phát sinh khiến auto chưa hoàn thiện
Khi mình dùng bản auto của duytungfc mình thấy nó target quái khá nhạy nhưng ko bít phải vì nhạy quá mà nó target liên tục mặc dù chỉnh 10 wai rùi nghĩ để bom máu mà nó vừa cắn máu chưa kịp nghĩ một chút hồi máu mà lại target nữa cứ như vậy mặc dù mình thay đổi setting khác nhau
Còn về phần pickup thí khá "hên xui" và bất tiện nhiều khi mún chỉnh auto xong rùi lướt web mà nó lại dựt mất tiu con my mouse làm chỉ bít po tay
Cám ơn duytungfc đã chia sẽ cho mọi người và hi vọng sẽ có một autopro thật sự,nếu có mìng cũng sẵn sàng bỏ 1 khoảng tiền họp lý để buy :-?.

#129 dragonnew23

dragonnew23

Junior Member

• Member

Posted 21 November 2008 - 10:40 AM

sướng thật xài auto nhặt đồ xong h bị hack luôn :-? giải thích dùm tui cái

#130 uidadauwe

uidadauwe

Junior Member

• Member

Posted 21 November 2008 - 02:55 PM

Đề nghị phát triển phiên bản thương mại !
:-?

#131 Yeu3mdaikho

Yeu3mdaikho

*CrackTeam*

• History

Posted 21 November 2008 - 03:27 PM

sướng thật xài auto nhặt đồ xong h bị hack luôn :-? giải thích dùm tui cái

Không biết bạn dùng bản nào, download trên diễn đàn hay các Website ngoài. Mới đây anh Tùng có thông báo mới là phát hiện ra một số tài khoản có chung tên duytungfc (có thể là tên khác) trên các Website khác, đi "quảng bá" Auto Thục Sơn với một bài viết na ná giống như của anh trên dd VNP. Điều đặc biệt là trong bài viết ấy links download người ta có phát hiện ra Keylogger.
Tất nhiên đa số các bài viết như thế họ sẽ cho vào sọt rác.

Các bạn nên đề cao cảnh giác.

Vì ngôn ngữ anh ấy viết là AutoIT nên có các chương trình Scan và báo lại là có Trojan/Virus vì hầu hết các Anti Virus đều cho nó vào danh sách đen rồi. Vì vậy các bạn không nên phát biểu chính bản auto anh ấy đưa lên có Trojan/Virus.
Nếu các bạn đủ tin tưởng thì hãy download và dùng.

Anh Tùng (Mod duytungfc) và dd VNP không có trách nhiệm trong việc tài khoản của các bạn bị hack. Tôi xin phép được nói thẳng vì nếu các bạn được ai đó share, hoặc download từ các nguồn khác ... rồi bị hack hay có bất cứ vấn đề nào liên quan tới quyền sở hữu tài khoản của các bạn thì VNP không phải là nơi các bạn kiện cáo hay đổ lỗi phát tán virus/trojan hack acc.

Không biết thời gian tới anh Tùng có dự định nâng cấp chức năng để thương mại hoá không.

#132 duytungfc

duytungfc

Tùng Công Tử

• History

Posted 21 November 2008 - 03:47 PM

sướng thật xài auto nhặt đồ xong h bị hack luôn :@) giải thích dùm tui cái

hãy nhìn vào cái số lượng download auto , nếu thực sự tôi muốn hack thì cậu ko cũng phải là người đầu tiên vào đây rồi kêu bị mất đồ đâu.
Các trường hợp down auto ở nguồn ngoài, chúng tôi sẽ ko chịu trách nhiệm.

@ uidadauwe dytymark
Bản thương mại bạn muốn đến là Quickly Delay phải ko? Đây là chương trình Bot , nó can thiệp trực tiếp vào game . Nếu phát hành sẽ ảnh hưởng rất lớn cộng đồng gamer TS. Vì thế,sr...
Còn về bản auto play : vncoder là diễn đàn phi lợi nhuận, vì thế nếu có phát triển các bản auto sau này , cũng sẽ Free cho các bạn. Sẽ ko có chuyện Sell or Buy nhé :-?
Nếu auto xài tốt, các cậu muốn cám ơn mình bằng những item hay gì đó thì mình Cám ơn và ghi nhớ điều đó . Thế thôi . Up auto thế này mình cũng có được cái gì đâu , chỉ toàn nhận mấy cái phàn nàn :x

Họ cop y nguyên bài viết của mình rồi post lên site khác, chỉ thiếu mỗi cái Cảnh báo giả mạo thôi :-?

Edited by duytungfc, 21 November 2008 - 05:01 PM.

#133 Nguyenduy520

Nguyenduy520

Junior Member

• Member

Posted 21 November 2008 - 05:30 PM

bạn ơi! cai autopickup bi loi~ target roi ban sua~ dum` dc hok

#134 siacat

siacat

Junior Member

• Member

Posted 21 November 2008 - 09:04 PM

Cai nay la nhi down thu ve xem thu

#135 tuyenthu63

tuyenthu63

Junior Member

• Member

Posted 22 November 2008 - 12:24 AM

Game mới up bản mới rồi Tùng ơi! Auto 1.4 ko cắm chuột được rồi vì bắt quái chậm quá và uống máu như nước.
Một điều nữa, bạn có thể thêm phần chỉnh khoảng cách theo sau cho BH được ko? Nếu BH đứng xa quá thì bị quái cắn chết : (
Và bạn có thể cho thêm phần lượm đồ và bản 1.4 được ko? Mình thấy bản đó chạy ổn nhất.
Dù ai nói gì thì mình vẫn luôn ủng hộ bạn, cả tinh thần lẫn vật chất : )
Mình chơi SV Thái cực môn.

#136 o0okuteo0ocato0o

o0okuteo0ocato0o

Junior Member

• Member

Posted 22 November 2008 - 09:53 AM

Anh oi sao ban auto moi em van ko uong dc mau

#137 ub2009

ub2009

Junior Member

• Member

Posted 22 November 2008 - 06:30 PM

@duytungfc: thanks bạn nhiều vì fix lại bản auto pick up, nhưng giúp mình 1 chút xem tạii sao minh không uống dc máu, mana thì lại uống đc. Có phải là do code màu không?Và nếu điều chỉnh thì điều chỉnh thế nào. Chỉ giúp mình nhé

#138 hailoc

hailoc

Junior Member

• Member

Posted 22 November 2008 - 08:56 PM

cho hỏi cái auto 1.4 tự nhiên mấy hum trước dùng chỉ điểm rất tốt tự nhiên hum nay chỉ điểm bị đơ 1 lúc vậy mà tui thấy nó ấn cả vào số 4 (là ấn máu) đầy mà vẫn ấn là sao

#139 ub2009

ub2009

Junior Member

• Member

Posted 22 November 2008 - 10:56 PM

Ah mình còn nhờ 1 chút nữa. Bạn có thể chỉnh phạm vi di chuột pick đồ rộng hơn 1 chút được ko. Mình cũng không rõ có phải do mạng lag hay không nhưng mấy hôm nay đánh xong quái toàn bị văng ra xa, khi chuột dò để pick đồ thì không tới. Bạn giúp chỉnh rộng ra 1 chút nhé

#140 canh8vn

canh8vn

Junior Member

• Member

Posted 23 November 2008 - 08:51 AM

sao dow file auto thục sơn chẳng có file nhỉ bà con mách cái

Similar Topics Collapse

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users