Jump to content

• Log in with Facebook Log in with Twitter Log in with Windows Live Log In with Google      Sign In   
  • Create Account
  • facebook
  • googleplus
  • twitter

- - - - -

[Hỏi] Cách kết hợp các trình giữ mic

• Please log in to reply
94 replies to this topic

#1 _Gh0st_

_Gh0st_

Advanced Member

• Member

Posted 01 October 2008 - 09:53 AM

Gh0st Có Một Số Thắc mắc dành cho NGoc Chiến Và HaiIT
đã đọc rẩt nhiều lần bài của hai bạn về trình giữ mix nhưng có thể là kết hợp chưa đúng :D
vì vậy Gh0st muốn hỏi 2 bro lần nữa về trình bú mix được coi là mạnh nhất bây giờ và cách kết hợp chúng thanks :D|

#2 super_mod

super_mod

Normal Member

• Member

Posted 02 October 2008 - 11:16 PM

Vậy cũng hỏi Yahelite + yavox Domin 4.0 + VCGuard Lả trùm nhất luôn kakakakka

#3 ngochien1975

ngochien1975

Spam Happy

• History

Posted 02 October 2008 - 11:35 PM

Mình ko hiểu trình giữ mic là gì , bạn nói rõ đươcko ???!!

Edited by ngochien1975, 02 October 2008 - 11:36 PM.

#4 ga_____rung@snet.net

ga_____rung@snet.net

Spam Happy

• Member

Posted 03 October 2008 - 12:08 AM

tại sao lại có những câu hỏi khủng khiếp thế này :D. ban Gh0st muốn biết câu trả lời thì bạn nên đi kiếm admin của yahoo, người ta sẽ có câu trả lời cho bạn,1 người 1 suy nghĩ và có ý kiến khác nhau. theo mình chỉ có xài yahoo & kéo lính là cầm mic mạnh nhất

#5 super_mod

super_mod

Normal Member

• Member

Posted 03 October 2008 - 12:20 AM

Kéo thì nói làm gì nữa trời

#6 programmer_chienbanh

programmer_chienbanh

Advanced Member

• Member

Posted 03 October 2008 - 12:32 AM

Các bạn cho mình hỏi luôn. Đôi khi mình kéo lính, Nhiều lúc tưởng kéo lính vào là chắc chắn cầm míc nên chỉ chơi yahoo thường. Vậy mà cái bảng Những người onvoice của mình, thỉnh thoảng không nhìn thấy người trên mic. Người ta chơi trình nên mình đành ngậm ngùi nhìn người ta trên mic mà không thể Ignore. :D . :D Ai có thể cho mình biết lý do.

#7 _Gh0st_

_Gh0st_

Advanced Member

• Member

Posted 03 October 2008 - 05:25 PM

Vậy cũng hỏi Yahelite + yavox Domin 4.0 + VCGuard Lả trùm nhất luôn kakakakka
to supermod: bạn có thể nói đôi chút về các kết hợp chứ
Các bạn cho mình hỏi luôn. Đôi khi mình kéo lính, Nhiều lúc tưởng kéo lính vào là chắc chắn cầm míc nên chỉ chơi yahoo thường. Vậy mà cái bảng Những người onvoice của mình, thỉnh thoảng không nhìn thấy người trên mic. Người ta chơi trình nên mình đành ngậm ngùi nhìn người ta trên mic mà không thể Ignore. . Ai có thể cho mình biết lý do.
cái đấy là do bạn bị lỗi IG thôi gh0st chưa từng bị như vậy

#8 Liem_Nguyen

Liem_Nguyen

Normal Member

• Member

Posted 03 October 2008 - 09:44 PM

Các bạn cho mình hỏi luôn. Đôi khi mình kéo lính, Nhiều lúc tưởng kéo lính vào là chắc chắn cầm míc nên chỉ chơi yahoo thường. Vậy mà cái bảng Những người onvoice của mình, thỉnh thoảng không nhìn thấy người trên mic. Người ta chơi trình nên mình đành ngậm ngùi nhìn người ta trên mic mà không thể Ignore. :-S . :D Ai có thể cho mình biết lý do.

Đó là lỗi igg,cách khắc phục là rút lính ra rồi kéo lại,chứ ko lẻ để lính trong đó cho người ta cầm mic còn mình đi room khác chơi hả :D.Mình kéo lính mà người ta cầm mic thì quê lắm bạn ơi :D

#9 _Gh0st_

_Gh0st_

Advanced Member

• Member

Posted 03 October 2008 - 10:59 PM

logout voice cũng là một cách nhưng khi login lai thì mix sẽ ko on được nhiều và có khả năng không on mix luôn :D

#10 programmer_chienbanh

programmer_chienbanh

Advanced Member

• Member

Posted 03 October 2008 - 11:25 PM

logout voice cũng là một cách nhưng khi login lai thì mix sẽ ko on được nhiều và có khả năng không on mix luôn :D

Tớ nghĩ cách của Ghost là an toàn và hay hơn. Room full thì kéo vào mắt trong khi mình kéo được bao nhiêu vào rồi. Mất bớt mic chắc cũng không sao. :D.

#11 _Gh0st_

_Gh0st_

Advanced Member

• Member

Posted 03 October 2008 - 11:40 PM

vấn đề không phải là mất mix bạn à nếu sock chết hết thì không on được mix nữa cơ đấy là khi bạn kéo một mình còn chiến đấu cả đối thủ mà bạn logout voice rồi login lại thì coi như nắm 70% phần thua rồi ^^!

#12 ga_____rung@snet.net

ga_____rung@snet.net

Spam Happy

• Member

Posted 04 October 2008 - 12:19 AM

muốn ko bị lỗi igg chỉ có 1 cách, lúc đầu kéo vô on voice khoảng 30 cây trước rồi hãy kéo tiếp. Nếu mà kéo xong on voice 1 lần mà ko thấy nick để igg, thì hãy off voice, rồi on lại 1 or 2 lần sẽ ko bị nửa. thử đi coi sao.

#13 _Gh0st_

_Gh0st_

Advanced Member

• Member

Posted 04 October 2008 - 12:46 AM

gh0st cũng nói là on off voice trong P O S có thể chữa được lỗi voice nhưng khi out of thì mix sẽ mất đi đáng kể néu chiến đấu mà như vậy thì thua rồi còn gi :D

#14 programmer_chienbanh

programmer_chienbanh

Advanced Member

• Member

Posted 04 October 2008 - 02:49 PM

muốn ko bị lỗi igg chỉ có 1 cách, lúc đầu kéo vô on voice khoảng 30 cây trước rồi hãy kéo tiếp. Nếu mà kéo xong on voice 1 lần mà ko thấy nick để igg, thì hãy off voice, rồi on lại 1 or 2 lần sẽ ko bị nửa. thử đi coi sao.

Đây không phải là vấn để on hay off bao nhiêu lần. Cái chính là khi em kéo lính và onvoice rồi, đang chơi bình thường. Bất ngờ có 1 người tự nhiên nhảy lên mic, nhưng ngưoời đó lại không thấy troong list Ignore. Thế mới đểu. Em đã gặp trường hợp này tương tự khi em kéo ở room chung.

#15 doanhhung

doanhhung

Normal Member

• Member

Posted 04 October 2008 - 05:26 PM

oai đây là topic bàn luận về cách kết hợp các trình giật mic sao lại lôi P O S vào đây vậy
không ai đưa ra ý kiến gí về cách kết hợp các trình giật mic sao

Vậy cũng hỏi Yahelite + yavox Domin 4.0 + VCGuard Lả trùm nhất luôn kakakakka <<<<<<<<<<bạn này nói cách kết hợp kiểu gì vậy mình mơi sài yahelite + yavox chưa + VCGuard được có lẽ do máy yếu hay mạng yếu chăng bạn có thể nói rõ cách kết hợp với VCGuard không
còn ai có trình giật mic và cách kết hơp độc đáo nào nữa không
kéo lính thì mệt gõ cap chat mỏi tay đây là topic bàn về kết hợp trình giật mic mà :D

Edited by doanhhung, 04 October 2008 - 05:31 PM.

#16 zzz4nhla4nhzzz

zzz4nhla4nhzzz

!!!...1201_buon...!!!

• Member

Posted 04 October 2008 - 07:42 PM

yaheelite+ yavox domi mà mạng khỏe thi chơi mmix cũng ổn rôm domi minh chua mở được không biết cái đó có giật mic được của yaheelite _ yahvox domi không ? ngoai ra còn đồ giật mic nào giật mic tốt không mọi người góp ý nhiều nhièu chut cho topic rộn tý để biết thêm vài món đồ jat mmic :D

#17 concopgo_qt

concopgo_qt

Normal Member

• Member

Posted 04 October 2008 - 11:51 PM

Tui du`ng Yahelite + Yahvox domination cam` mic tot' nhat' ma.ng gia di`nh thui ma` giat cung nhanh ma ca`m cung cha'c, theo kinh nghiem mi`nh choi thì nen ket hop 2 tri`nh giat mic dam bao thoi gian cam mic cua minh hon. Cu the co' the du`ng Yahelite + Yahvox on voice giat mic truoc sau do' open them 1 tri`nh Domination Mass Iggy nua va`o giat mic, 2 nick giat 1 luc thi` cam mic ok !

#18 _Gh0st_

_Gh0st_

Advanced Member

• Member

Posted 05 October 2008 - 01:10 AM

có thể chỉ rõ cách kết hợp không thanks nhiều :D

#19 doanhhung

doanhhung

Normal Member

• Member

Posted 05 October 2008 - 01:22 AM

Tui du`ng Yahelite + Yahvox domination cầm mic tốt nhất mạng gia di`nh thui ma` giat cung nhanh ma ca`m cung cha'c, theo kinh nghiem mi`nh choi thì nen ket hop 2 tri`nh giat mic dam bao thoi gian cam mic cua minh hon. Cu the co' the du`ng Yahelite + Yahvox on voice giat mic truoc sau do' open them 1 tri`nh Domination Mass Iggy nua va`o giat mic, 2 nick giat 1 luc thi` cam mic ok !

y' kiến này cũng hay nhưng chỉ phù hợp vơi những ai có mạng khỏe + máy ngon còn nếu máy yếu mà mạng ở vn như bây jo thì dùng nhiều trình giật mĩ 1 lúc sẽ không thể ok như bạn nói ma còn bị ngược lại là không giật được mic nữa

Edited by doanhhung, 05 October 2008 - 01:25 AM.

#20 kuchip_nho

kuchip_nho

Junior Member

• Member

Posted 05 October 2008 - 11:00 AM

_ Theo CHIP nghĩ, YahELiteFull 327 kết hợp với YahVox Domination v1.1 còn YahVox thì v3.0 là good nhất, cái v4 cầm mic hok dc như v1.1 hihihi. còn về VCGuard thì CHIP ko biết rồi. CHIP có kết hợp mà VCGuard beta khong đầu đỏ hihi.

Similar Topics Collapse

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users