Jump to content

• Log in with Facebook Log in with Twitter Log in with Windows Live Log In with Google      Sign In   
  • Create Account
  • facebook
  • googleplus
  • twitter

- - - - -

Lỗi treo chuột và bàn phím

• Please log in to reply
4 replies to this topic

#1 zuunnguyen

zuunnguyen

Junior Member

• Member

Posted 21 December 2008 - 05:58 AM

Híc. gần 1 tháng nay máy em khoảng 3 phút là treo chuột và phím cùng 1 lúc . khoảng 10 giây sau lại hết rồi lại treo tiếp . Đặc biệt là chương trình khác vẫn chạy bình thường ko có dấu hiệu treo máy .
Đừng nói em chạy nhiều chương trình máy xử lý ko kip nên treo nha . máy khởi động lên ko làm gì nó cũng treo chuột và phím cùng 1 lúc rồi 10 giây hết . Cái này ko biết bệnh gì mà em tham khảo hết tất cả các diễn đàn rồi mà chưa có câu trả lời nào cả . Cho em biết cách khắc phục với chơi Cf mà bị vậy hoài tức muốn điên luôn . Thanks

#2 Yeu3mdaikho

Yeu3mdaikho

*CrackTeam*

• History

Posted 21 December 2008 - 02:37 PM

Có lẽ bạn thử cài lại Win xem có hết không. Mình dạo trước có lắp thêm cái Card mạng, cứ 5s là nó đơ 1s :| giờ thì dùng máy khác rồi, không bao h bị như thế nữa.

#3 HL4V

HL4V

...Chờ đợi...

• History

Posted 21 December 2008 - 05:30 PM

cũng có thể do chuột và bàn phím. Thử mượn của ai đó test xem có bị lỗi trên không??? Vệ sinh máy tính cũng cần thiết :|

#4 zuunnguyen

zuunnguyen

Junior Member

• Member

Posted 21 December 2008 - 07:32 PM

ko phải vì chuột và phím đâu! mình đổi rồi nhưng vẫn treo thôi pó tay . máy vệ sinh rất là kỹ rồi mình nghi là lỗi Ram hoặc hư chip main nhưng ko dám khẳng định . mong mọi người cho ý kiến

#5 manh_kimbao

manh_kimbao

Junior Member

• Member

Posted 23 December 2008 - 08:48 AM

Mình cũng bị khoảng gần 1 tháng nay! Cứ kêt "Chit" là ôt thôi xong! KHông làm j đc! CHỉ còn nước Restart! Nhưng kô hỉu sao từ đợt mình dùng chuột quang thì con chuột quang lại không bị sao! Chắc tại kô vệ sinh vì mình đang sửa nhà,bụi kinh khủng! Giờ hai chuột chạy song song ,khi nào dơ chuột b thì chạy chuột quang! :|

Similar Topics Collapse

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users