Jump to content

• Log in with Facebook Log in with Twitter Log in with Windows Live Log In with Google      Sign In   
  • Create Account
  • facebook
  • googleplus
  • twitter

- - - - -

Hỏi về chống band IP Master 0f The Voice 3.1 - ASR

• Please log in to reply
8 replies to this topic

#1 super_mod

super_mod

Normal Member

• Member

Posted 03 January 2009 - 03:13 PM

Mình kéo bằng MOV 3.1(bản quyền) Nhưng vấn đề ở đây là band ip, Nhưng khi check use Sock thì không khả quan lắm.MÌnh muốn fake ip kéo cho nhanh nhưng ko được Ai biết cách fake ip và đẵ thành công thì chỉ mình nhé :-? Inroom chừng 300,400 ljnh là ok rồi .Tặng 1 master @att.net Cho ai giúp mình được :)

#2 super_mod

super_mod

Normal Member

• Member

Posted 05 January 2009 - 11:48 AM

Trời không lẻ không ai biết hết hả :) :-? =P~ Plz help me !!!!!!!!!!!

#3 zzz4nhla4nhzzz

zzz4nhla4nhzzz

!!!...1201_buon...!!!

• Member

Posted 05 January 2009 - 05:07 PM

bạn cố gắng đợi 1 vài ngày nữa nhé :)

#4 binhbku

binhbku

Junior Member

• Member

Posted 29 January 2009 - 04:05 AM

Trời không lẻ không ai biết hết hả :D :D :| Plz help me !!!!!!!!!!!

thử nhé bạn:http://www.4shared.com/file/68172809/c0ebb7/HSS-107-install-anchorfree-76-conduit.html

#5 hoanglam5386

hoanglam5386

Advanced Member

• Member

Posted 29 January 2009 - 07:25 AM

Mình kéo bằng MOV 3.1(bản quyền) Nhưng vấn đề ở đây là band ip, Nhưng khi check use Sock thì không khả quan lắm.MÌnh muốn fake ip kéo cho nhanh nhưng ko được Ai biết cách fake ip và đẵ thành công thì chỉ mình nhé 71.gif Inroom chừng 300,400 ljnh là ok rồi .Tặng 1 master @att.net Cho ai giúp mình được 5.gif

Vấn đề ở đây là socks của em ko tốt cho lên mới không khả quan ! Check thử socks trên proxy.ru tìm những con working rồi tích use socks thử xem ! Tốc độ khác ngay... :D ! Theo kinh nghiệm của anh lên chọn những sock5 port 5XXXX or 5XXX hoặc 6XXXX or 6XXX sẽ rất good !!!

Edited by hoanglam5386, 29 January 2009 - 07:26 AM.

#6 binhbku

binhbku

Junior Member

• Member

Posted 29 January 2009 - 09:41 PM

Mình kéo bằng MOV 3.1(bản quyền) Nhưng vấn đề ở đây là band ip, Nhưng khi check use Sock thì không khả quan lắm.MÌnh muốn fake ip kéo cho nhanh nhưng ko được Ai biết cách fake ip và đẵ thành công thì chỉ mình nhé 71.gif Inroom chừng 300,400 ljnh là ok rồi .Tặng 1 master @att.net Cho ai giúp mình được 5.gif

Vấn đề ở đây là socks của em ko tốt cho lên mới không khả quan ! Check thử socks trên proxy.ru tìm những con working rồi tích use socks thử xem ! Tốc độ khác ngay... :D ! Theo kinh nghiệm của anh lên chọn những sock5 port 5XXXX or 5XXX hoặc 6XXXX or 6XXX sẽ rất good !!!

a hoanglam cho e hỏi luôn,hiện giờ scan sock thì range ip cụ thể thế nào để co' nhieu socks good.thường thì 300 con thì sống dc 10 mấy,mà scan thì rất lâu.hay là soft scan của e bị cũ wa' rồi,sẳn tiện a post soft để cho mọi người dùng lun nha,thks a

Edited by binhbku, 29 January 2009 - 09:44 PM.

#7 ngochien1975

ngochien1975

Spam Happy

• History

Posted 29 January 2009 - 10:25 PM

Hiện nay bạn ko nên dùng sock port 1080 nên ko cần hỏi ranges làm gì vì hình như nó rất khó get voice, hãy dùng nhưng soft leech. Để tránh ban captcha forum đã nói rồi bạn nên xem lại: ít người get dược sock lắm bạn nên tự tìm soft trong forum đó vì tất cả chỉ dùng soft thôi.Hồi xưa mình biết có người là dynanmicvietnam voi Bazoka , umbala gì đó, mình ko nhớ rõ nick nhưng get sock rất nhiều , có lẽ nếu bạn thích chơi phải tìm hiểu nhiều nữa chứ ăn sẵn thì sock yếu lắm
Bạn chỉ cần hiểu thế này: Yahoo sẽ ban 1 IP nào đó khi IP đấy liên tiếp tiếp send captcha vào 1 room chat tới yahoo. Vậy thì bạn đừng để yahoo phát hiện ra là được

#8 super_mod

super_mod

Normal Member

• Member

Posted 30 January 2009 - 11:49 AM

Hiện nay bạn ko nên dùng sock port 1080 nên ko cần hỏi ranges làm gì vì hình như nó rất khó get voice, hãy dùng nhưng soft leech. Để tránh ban captcha forum đã nói rồi bạn nên xem lại: ít người get dược sock lắm bạn nên tự tìm soft trong forum đó vì tất cả chỉ dùng soft thôi.Hồi xưa mình biết có người là dynanmicvietnam voi Bazoka , umbala gì đó, mình ko nhớ rõ nick nhưng get sock rất nhiều , có lẽ nếu bạn thích chơi phải tìm hiểu nhiều nữa chứ ăn sẵn thì sock yếu lắm
Bạn chỉ cần hiểu thế này: Yahoo sẽ ban 1 IP nào đó khi IP đấy liên tiếp tiếp send captcha vào 1 room chat tới yahoo. Vậy thì bạn đừng để yahoo phát hiện ra là được

dynanmicvietnam Muốn gặp người này ghé thăm forum của chúng tôi sẽ thấy =)) =)) Còn Vấn đề band IP thì hiện nay mình đã tìm được nguồn sock VIP nên có thể use active sock =)) THanks tất cả các bạn đã góp ý :D :D :| =)) =))

#9 binhbku

binhbku

Junior Member

• Member

Posted 30 January 2009 - 05:50 PM

dynanmicvietnam Muốn gặp người này ghé thăm forum của chúng tôi sẽ thấy =)) =)) Còn Vấn đề band IP thì hiện nay mình đã tìm được nguồn sock VIP nên có thể use active sock =)) THanks tất cả các bạn đã góp ý :D :D :| =)) =))

thanks mọi người,viec band ip thi co cach xu ly_dung nhu ban noi la port 1080 thi kho' onvoice(nhung ko phải là ko dc) free mà .
tuy nhien mình chỉ hỏi ranger ip để scansocks thôi __đã ranger và scan ok .

Similar Topics Collapse

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users