Jump to content

• Log in with Facebook Log in with Twitter Log in with Windows Live Log In with Google      Sign In   
  • Create Account
  • facebook
  • googleplus
  • twitter

- - - - -

yahelite full + yahvox domination giật mix, bú mix room chat

• Please log in to reply
5 replies to this topic

#1 zzz4nhla4nhzzz

zzz4nhla4nhzzz

!!!...1201_buon...!!!

• Member

Posted 29 January 2009 - 02:31 PM

4rum đã có nhiều bài nói về yahelite nhưng jo zz post lại
dow load yahelite ful tại đây (click vào chữ download yahelite ful để dow)
http://www.yahelite....te/download.php

cách update yahelite để chơi những ver mới nhất

kết hợp yahelite +yahvox domination
bạn cần register 3 file sau : yacs.dll . yacscom.dll , yacsui.dll
cái này rất cần thiết để tránh khi on vocie bị disconected
cần có YACBBY or YACBBY2 sử dụng rất đơn giản chỉ cần ấn vào start đợi 1 lúc rồi chọn yes là ok
chú ý sử dụng 1 trong 2 cái YACBBY hoặc YACBBY2 và sử dụng YACBBY khi bạn đã login vào room chat và chưa open yahvoxdomination đây là hình của 2 cái đó

cach' on vocie yahelite xem hình nhé
để on vocie tốt bạn vào toys chọn vocie
1 anh tên C đã chỉ cho mình cách on vocie này và cho mình yahvoxdomination khi mới bắt đầu choi mic = yahelite
thanks anh rất nhiều

với win vista cần có Framework 3.5 dow load tại đây>> http://www.microsoft...;displaylang=en

mình cũn sử dụng yahelite 1 thời gian rất dài và có chút nhận xét
yahelite+ yahvox domination v1.1 giật mix và giữ mix pro nhất nếu mạng của bạn khỏe máy chỉ cần bt :D nếu mạng của bạn bt hay yếu bạn có thể chọn yahelite+ yahvoxdomination v3
yahelite + yahvox domination v4 rất dễ onvocie
yahvox domination v5 giật mix vô cùng kém V6 có trojan và bị tẩy chay, v7 giật mix rất yếu v8 và v2 zz chưa sài thử
hiện nay theo mình yahelite giật mix vẫn là khỏe nhất hơn hẳn yhook + đầu đỏ hay yhook + domination và các chat client khác
zz có nghe nói roomdomination+ domination+VCGUARD giật mix khỏe nhất tuy nhiên zz chưa chọi yhelite+yavox.... voi room domi bao jo nên ko chắc là room domi có thể giật mix lại được của yahelite+yahvox và zz cũng chưa xài room domination để giật mix bao jo :|
yahelite có 1 đói thủ đáng gờm đó là yahoo acee 569 nhưng cung ko ăn nôi? yahelite+yahvoxdomination v1.1 :D
zz có nghe nói là YACBBy đã bị fix và yahvox domination có virus trojan nhưng vẫn thấy nhiều người on vocie yahelite voi yahvox domination
vào room bú mix =))

và đây là tất cả những gì cần thiết chô sự kết hợp trên
yavoxdomination V1.1, v2, v3, v4, v8+2 YACBBY +3file bắt buộc phải register

nếu muốn on vocie thành công bạn cần register 3 file: yacs.dll . yacscom.dll , yacsui.dll
zz có nghe noi nhet sock vào yahelite+ yahvox domination giật mix vô đối nhưng ko biết nhét sock vào đâu zz chưa thử lần nào ai biết share kinh nghiẹm cho anh em
mọi thắc mắc có thể replyy tại topic

Attached Files

#2 ngochien1975

ngochien1975

Spam Happy

• History

Posted 31 January 2009 - 11:25 AM

Trời !! on voice yahelite thì bạn nhấp vào cái hình micro bên dưới đó ( cạnh cái camera đó ), Toy tiếc làm gì mất công

zz có nghe noi nhet sock vào yahelite+ yahvox domination giật mix vô đối nhưng ko biết nhét sock vào đâu zz chưa thử lần nào ai biết share kinh nghiẹm cho anh em

Bạn cứ nghe người ta nói bậy chứ dùng sock kể cả VPN chỉ làm cho cầm mic yếu đi vì làm sao mạnh bằng mạng bình thường được. Vì cái yahelite này chống boot ko tốt nếu mạng yếu( nếu mạng mạnh cái này chống boot tốt lắm nha ) nên người ta cho sock vào cái yahelite đó để nó chống boot tốt hơn, khi yahelite bị out thì khả năng cầm mic là ko có tuy vẫn có voice. Hồi xưa mình cũng vài lần login yahelite qua sock ssh, nó nằm chỗ option hay sao đó bạn

#3 zzz4nhla4nhzzz

zzz4nhla4nhzzz

!!!...1201_buon...!!!

• Member

Posted 31 January 2009 - 05:22 PM

khi download về sử dụng YACBBY2
YACBBy đã bị yahoo fix khá lâu rồi
thanks ngochcieens nhé :D

#4 zzz4nhla4nhzzz

zzz4nhla4nhzzz

!!!...1201_buon...!!!

• Member

Posted 17 February 2009 - 09:26 PM

lâu lắm rồi lại có cảm giác cầm mix =D> sau vài tháng ko on vocie được yahelite jo lại on lại được
yahelite vô đối :) :D :D

yahvox domination v1.1 giật mix pro nhưng có trojan ko nên dùng nó
các bạn nên sài yahelite + yahvox domination v3 hoăc yahvox gld
yhook ko bao jo là đối thủ của yahelite :x :D :D/
hiện nay zz đang tìm cách chống boot cho yahelite 1 số booter boot trộm đã boot ko thể out được yahelite của zz ;)) nhưng zz chưa thử boot chính mình nên chưa biết thế nào :D
chết cái hình là lúc v1.1 nó nhảy lung tung room có hơn 20 mix thôi ko phải kéo lính đâu :D
hôm khác đổi cái ảnh ko hiểu nhầm kéo lính bú mix chết :D

Edited by zzz4nhla4nhzzz, 17 February 2009 - 09:32 PM.

#5 zzz4nhla4nhzzz

zzz4nhla4nhzzz

!!!...1201_buon...!!!

• Member

Posted 21 February 2009 - 01:05 PM

up image :)

#6 zzz4nhla4nhzzz

zzz4nhla4nhzzz

!!!...1201_buon...!!!

• Member

Posted 23 February 2009 - 02:30 PM

có nhiều bạn vẫn còn thắc mắc về cách dùng yahelite các bạn có thể wa topic này đọc và tìm hiểu thêm>> http://www.vncoder.o...ents-t9603.html

lần sau đùng send tin nhắn nhé có vấn đề gì thắc mắc ở topic nào các bạn cứ post bài hỏi tại topic đó

Edited by zzz4nhla4nhzzz, 23 February 2009 - 02:50 PM.

Similar Topics Collapse

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users